Diễn đàn Tự động hóa K53 VT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đà Lạt mộng mơ

3 posters

Go down

Đà Lạt mộng mơ Empty Đà Lạt mộng mơ

Bài gửi  victimxinh Fri Oct 28, 2011 2:39 pm

Thật lòng với các bác, mình ở với nhau chẳng được bao lâu nữa. Ko bít số trời đưa đẩy thế nào mà lại để a/e ta wen nhau. Lỡ wen nhau rồi, đâu phải chỉ sống với nhau 1 2 ngày đúng ko các bác. Bây giờ, sau này, rồi khi ra trường, có công ăn việc làm, thằng thì làm cướp, thằng thì bán vé số, bác nào may mắn hơn thì học được cái nghề trai bao. Hạnh phúc cũng chỉ đến thế là cùng. Rồi cuộc sống với bao bộn bê lo toàn, lo làm giàu, lo đánh đề, cá độ để nuôi vợ con, thời gian đâu nữa mà a/e ta chém gió với nhau. Có khi nào bác thua độ, bác gục ngã trên đường đời, bác hãy nhớ vẫn còn a/e ở bên cạnh, dù cho nắng mưa, khó khăn thế nào, bác cứ alo 1 tiếng a/e sẽ giúp đỡ bác. Nhưng mà nếu a/e cũng ko giúp được thì bác cũng đừng trách, vì a/e cũng chỉ là con người, cũng có gia đình, cũng phải đau đầu nát óc để tìm cách mưu sinh. Ôi thôi rồi, thế là bác tuyệt vọng, bác chẳng còn bít bám víu vào đâu. Thế là bác tìm về lại với những kỉ niệm, những kí ức ngày còn chém gió với nhau, sao mà thèm nghe tụi nó chửi mình thế ... Nhưng kỉ niệm đâu ra hả bác, ở với nhau 5 năm, có mấy lần được xỉn cùng nhau, được ngu (ko phải ngủ đâu nhé, là ngu đấy) cùng nhau, được vui cùng nhau ... thế nên, em đề nghị (mỏi tay lắm rồi, vào vấn đề chính luôn): TỔ CHỨC CHO A/E LỚP MÌNH ĐI PicNic
1, Chi phí khoảng 1 triệu đồng / 1 người
2, Thời gian: Sẽ đi vào thời gian được nghỉ học, khoảng 3-5 ngày
3, Địa Điểm: Đà lạt city (vì gái đà lạt vừa xinh vừa trắng)
4, Xin ý kiến các bác xem thế nào, trên 1/2 lớp sẽ thực hiện
5, Chấm hết
victimxinh
victimxinh

Đà Lạt mộng mơ Empty Re: Đà Lạt mộng mơ

Bài gửi  smartchoice Sat Nov 05, 2011 11:26 am

Thú thực mình cũng rất thíc thú với chủ đề này , nhưng vấn để là tài chính đây. Mình ok nhưng giờ nếu đi thì anh em phải có 1 kế hoạch thời gian để anh em mình chuẩn bị tài chính nữa. Bác Lâm thử tổng hợp ý kiến rồi lên kế hoạch đi .

smartchoice

Bài gửi  longthieugia14 Mon Nov 07, 2011 12:15 pm

mình cũng đông ý với ý kiến của Tuấn bán độ.lớp ta nên tổ chức đi đà lạt chơi chuyến cho vui.săn đưa em yêu lên đó chơi lun. Twisted Evil
longthieugia14
longthieugia14

Bài gửi  smartchoice Mon Nov 21, 2011 5:45 pm

Sao buồn thế nhỉ , không có ai ham hố đi chơi gì hết mình thì thấy hay rồi đấy . ANh em hang hái đi qua tết vào mình đi Đa Lạt chơi.

smartchoice

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content