Diễn đàn Tự động hóa K53 VT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tổng hợp phim hay đã test

2 posters

Go down

Tổng hợp phim hay đã test Empty Tổng hợp phim hay đã test

Bài gửi  victimxinh Mon Nov 07, 2011 7:35 pm

Tình hình nghỉ cả tuần chán quá đi mất, em lập cái box này a/e mình cùng chia sẽ. Bác nào bit phim gì hay post lên đây cho a/e giết thời gian nha, nhớ chỉ post phim các bác đã xem rui nha.

Em có vài phim các bác giết thời gian
1, ĐỂ MAI TÍNH ==> Phim Việt Nam thể loại hài. Cười chết lún ==> 9 điểm. Có thể xem trên youtube.com
2, LONG RUỒI ==> Phim Việt Nam thể loại hài + hành động. Xem xong mà ko chết vì cười cứ tìm em ==> 9,5 điểm. Phim này mới ra, em đã xem ở rạp, ko bit trên mạng đã có chưa nữa Wink
3, THANH XÀ BẠCH XÀ ==> Phim tàu, nội dung hay, diễn viên đẹp ==> 8 điểm. Xem trên v1vn.com. Phim này cũng mới ra, chỉ chiếu ở rạp thui, mà chắc tụi nó đi quay lén về Rolling Eyes
4, One piece ==> Phim nhật, thể loại hoạt hình gần 600 tập, vẫn đang sản xuất ==> cái này nghỉ hè xem phê ==> 8 điểm Very Happy Xem trên v1vn.com
5, Tân tam quốc ==> Tàu 94 tập, cái này khỏi giới thiệu nhỉ, phim mới năm 2010, diễn viên đạt, cảnh quay hoành tráng, võ thuật đẹp mắt nhìn là mê. Xem trên youtube.com
BÁC NÀO ĐÃ TEST PHIM HAY GIỚI THIỆU EM GIẾT THỜI GIAN VỚI NHA lol!
victimxinh
victimxinh

Tổng hợp phim hay đã test Empty tip nua

Bài gửi  william Thu Nov 17, 2011 9:17 pm

ngoai ra con co phim hoat hinh avatar the last airbender tren phim.anhtrang.org nua.xem 60 tap.hay
william
william

- Similar topics